kai_bn_img

COVID19 Ag (Colloidal Gold)

COVID19 Antigen

  • Na'urar gwajin saurin Antigen na COVID19 wani nau'in immunochromatography ne na gwal wanda aka yi niyya don gano abubuwan antigens na nucleocapsid da aka fitar musamman ga COVID19.Gwajin kulawa cikin gaggawa na iya zama kawai zaɓin da za a iya amfani da shi idan gwajin lab bai ishe shi ba.Baya ga waccan, na'urorin gwajin saurin Antigen na COVID19 gwajin kayan aiki ne na kyauta, yana ba da damar gwaji a yankunan karkara/masu samar da ababen more rayuwa.

Cikakken Bayani

Tags samfurin

CUTAR COVID 19

Ana iya amfani da Antigens kamar su furotin N, furotin E da kuma furotin S na sabon coronavirus azaman immunogens don motsa ƙwayoyin plasma don samar da takamaiman ƙwayoyin rigakafi bayan kwayar cutar ta cutar da jikin ɗan adam.Gwajin antigen na COVID19 na iya gano kai tsaye ko samfurin ɗan adam ya ƙunshi COVID19.Sakamakon ganewar asali yana da sauri, daidai, kuma yana buƙatar ƙananan kayan aiki da ma'aikata.

CUTAR COVID 19
CUTAR COVID 19

Haskakawa Haskaka

Gwajin Antigen Rapid COVID-19 shine colloidal zinariya immunochromatography wanda aka yi niyya don gano ingantattun antigens na nucleocapsid daga COVID-19 a cikin swabs na ɗan adam, swabs na makogwaro ko ɗigo daga mutanen da ake zargi da COVID-19 ta hanyar mai ba da kiwon lafiya.Novel coronaviruses na cikin nau'in β.COVID-19 cuta ce mai saurin kamuwa da numfashi.Mutane gabaɗaya suna da sauƙi.A halin yanzu, marasa lafiya da suka kamu da cutar sankara ta coronavirus sune babban tushen kamuwa da cuta;Mutanen da suka kamu da asymptomatic suma suna iya zama tushen kamuwa da cuta.Dangane da binciken cututtukan cututtuka na yanzu, lokacin shiryawa shine kwanaki 1 zuwa 14, galibi daga kwanaki 3 zuwa 7.Babban bayyanar cututtuka sun haɗa da zazzabi, gajiya da bushewar tari.Ana samun cunkoso na hanci, hanci, ciwon makogwaro, myalgia da gudawa a wasu lokuta.Sakamako shine don gano COVID-19 nucleocapsid antigen.Ana iya gano antigen gabaɗaya a cikin samfuran numfashi na sama ko ƙananan samfuran numfashi yayin lokacin kamuwa da cuta.Sakamakon tabbatacce yana nuna kasancewar antigens na hoto, amma haɗin gwiwar asibiti tare da tarihin haƙuri da sauran bayanan bincike ya zama dole don sanin matsayin kamuwa da cuta.Sakamakon tabbatacce baya kawar da kamuwa da cuta na kwayan cuta ko kamuwa da cuta tare da wasu ƙwayoyin cuta.Antigen da aka gano bazai zama tabbataccen dalilin cutar ba.Sakamako mara kyau ba zai kawar da kamuwa da cutar COVID-19 ba kuma bai kamata a yi amfani da shi azaman tushen kawai don magani ko yanke shawarar sarrafa haƙuri ba, gami da yanke shawarar sarrafa kamuwa da cuta.Ya kamata a yi la'akari da mummunan sakamakon a cikin mahallin bayyanar majiyyaci kwanan nan, tarihi da kasancewar alamun asibiti da alamun da suka yi daidai da COVID-19 kuma an tabbatar da su tare da gwajin motsi, idan ya cancanta don sarrafa haƙuri.

KA'IDAR gwaji

Sauƙi aiki

Babu buƙatar dakin gwaje-gwaje na PCR, Mai sauƙin sarrafawa wanda baya buƙatar takamaiman horo;

Dace

Aiki mai sauƙi, sauƙin fassarar gani

Tsayayyen ajiya

A 2-30 ℃ na watanni 24

Sakamakon gwajin sauri

Samun sakamako mai sauri a cikin mintuna 15-30

Fassarar gani

e2c6b668df46a4fe9e48790e48c70a4

Korau

b547f4386c1032b00b80c5de261e265

M

cb6993dcb6511c78808890fec684c9b

Ba daidai ba


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Tambaya